FXBW-66/120 Inswleiddiwr Ataliad Polymer
Model RHIF.:FXBW-66/120
Maint y Cynhwysedd Gan: 70KN
Ardystiad: ISO9001
Lliw: Llwyd, Coch, Wedi'i Addasu
Isafswm Pellter Arc Sych: 1070mm
Minnau. Pellter Creepage: 3440mm
Llwyth Mecanyddol Penodedig (Sml)(Scl): 120kn
Ffitio Diwedd: Llygad a Llygad
Diamedr gwialen: 18mm
Safon: IEC 61109
Cyflwyniad Cynnyrch
product-1060-318
Mae ynysyddion tynnol cyfansawdd 66kV yn cynnig nifer o fanteision ar gyfer cymwysiadau trawsyrru pŵer.
Paramedrau Technegol
Foltedd Llinell Nodweddiadol
(kV)
Hyd Adran
(mm)
Pellter Arcing Sych
(mm)
Pellter Gollyngiadau
Llwyth Mecanyddol Penodedig
(SML, kN)
Llwyth Prawf Arferol
(RTL, kN)
1 mun. Amlder Pŵer Gwrthsefyll Foltedd
(Gwlyb) (kV)
Ysgogiad Mellt Gwrthsefyll Foltedd
(kV)
66 1290±15 1070 3440 120 60 140 325
1. Mae ynysyddion polymer ar gael mewn gwahanol gryfderau a chysylltwyr.
2. Mae'r data trydanol canlynol yn berthnasol i ynysyddion piler llinell gyfansawdd di-gylch 220kV corona sydd wedi'u gosod yn fertigol. Argymhellir gosod cylchoedd corona ar linellau pŵer Wuhan gyda folteddau o 220kV ac uwch.
3. Mae darnau eraill o hyd a phellteroedd fflachio llygredd ar gael.
5. Mae'r holl ddimensiynau mewn milimetrau (mm). Nodwch os yw'r unedau yn fodfeddi a phunnoedd.
6. Gallwn addasu'r dyluniad yn unol â gofynion y defnyddiwr terfynol.
Nodweddion
Eitem
Gofyniad
Gwerth Mesuredig
Arholiad gweledol
Fuchsine, llwyd neu wyn,
dim cymysgedd mecanyddol amlwg.
Rwber sillion vulcanized
gydag arwyneb torri trwchus a llyfn.
Iawn
Caledwch (lan A)
≮50
65~70
Cryfder tynnol (Map)
≮4
4~6
Elongation methiant (%)
≮150
≮180
Cryfder rhwygo (kN/m)
≮10 (sampl ongl sgwâr)
Gwrthedd cyfaint (Ω.m)
1X1012
3~8X1012
Cryfder tyllu (kV/mm)
Cerrynt eiledol ≮22
≮30
Olrhain ac erydiad
TMA4.5, dyfnder erydiad ≯2.5mm
TMA4.5, dyfnder erydiad<0.8mm
Fflamadwyedd (Gradd)
FV-0
FV-0
Proffil Cwmni
High-Performance High Voltage Power Line Service Rated Voltage 66kv Composite Suspension Insulator
Offer Profi Sain
Mae gan y cwmni drawsnewidydd prawf AC 1000kV, generadur foltedd ysgogiad 1800kV, a pheiriant profi tynnol awtomatig 2000kN, ynghyd â labordai corfforol a thrydanol â chyfarpar da.